Stanley na Jack wa ITV HATIMAE YAMETIMIA

Video Rating: / 5

You may also like...

19 Responses

  1. Sara Fihavango says:

    Wooow so so lovely. maharusi wamependeza mnoo, sherehe ya mwake mwake, hongereni maharusi Stanley & Jackie Mungu aibariki ndoa yenu

  2. veronica woisso says:

    Hongereni sana Bwana na Bibi Stanley. Mungu awatangulie katika safari ya maisha mapya

  3. Christine Mariah says:

    nyimbo ambayo matron na patron waliingia nayo ni gani??jina la wimbo nisaidieni

  4. Mary Zakaria says:

    hongereni sana

  5. Martha Silas says:

    hongera sana Jack

  6. Saumu Hassan says:

    Congratulation sister

  7. Ahmed Alsiyabi says:

    mashaallah

  8. Asha Haji says:

    hongera Allah bless ndoa yenu ❤❤si kwa kucheza hukooooo???

  9. Janeth Mollel says:

    MC Kanibo…..

  10. neema mmh Josephat jamn says:

    huo wimb walioingia nao matron kaimb nan nisaidien

  11. Ev. Mhugo Hantish says:

    Hongera sana sister Jack

  12. JOYCE MANYEKI says:

    hongera sana Jack

  13. Iavarina John says:

    hongera jacren

  14. hafsa Hasan says:

    waoooooo mwaaaaaa

  15. ANTHON WAKOTA says:

    hongera jack

  16. Sarah Mlaki says:

    hongera jack

  17. Sarah Mlaki says:

    hongera jack

  18. Tumpale Mbindi says:

    mungu awe nanyi daima,

  19. Maria Nyari says:

    HONGERA DADA JACKLIN BE BLESSED

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Skip to toolbar